Mtu Kwao Forum

mtu-kwao-watoto

Jukwaa ‘forum’ la Mtu Kwao lilikuwa moja ya shughuli zilizokuwepo katika tamasha hilo. Jukwaa hilo lililoendeshwa na balozi wa Majimaji Selebuka, Nathan Mpangala ambaye ni mchora vibonzo maarufu hapa nchini.

Tageti ya jukwaa hilo ilikuwa ni kuibua vipaji vya vipya katika sanaa ya uchoraji kwa watoto wadogo pamoja na kutoa elimu ya uchoraji vibonzo kwa kila mmoja aliyefika kwenye tamasha lenyewe.

Kama kawaida, zawadi zilitolewa kwa washindi watatu, lakini mshindi wa kwanza, Halfan Fred Mwinuka mbali na zawadi pia alipata ofa ya kusoma bure elimu yake ya sekondari mwakani katika Shule ya Sekondari ya Daora iliyopo jijini Dar es Salaam. Mwinuka alipata zali hilo akiwa anamalizia masomo yake ya darasa la saba katika Shule ya Msingi, Namtumbo, Ruvuma.

Mratibu wa jukwaa hilo, Mpangala anasema: “Kama dhumuni la tamasha lenyewe, bado tuliamini mbali na shughuli nyingine, pia tunaweza kuinua vipaji vya uchoraji hasa kuanzia ngazi za chini kabisa. Ndiyo maana tukaanzisha forum hii ambayo mwaka jana haikuwepo.

“Bahati nzuri kulikuwa na mwitikio mkubwa kwa watoto wengi (zaidi ya 30) lakini naamini mwakani itakuwa ni zaidi ya hapa.”

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s